ยินดีต้อนรับเข้าสู่เว็บ สามก๊กออนไลน์
ดู: 81|ตอบ: 0

อยากให้จีเอ็มมาอ่าน

[คัดลอกลิงก์]
ไม่ระบุ No.79  สมาชิกระดับ 2
พื้นที่ส่วนตัว ส่งข้อความ เพิ่มเป็นเพื่อนสนิด
 เครดิต: 89
 สำคัญ: 0
 !online_status!:
โพสต์เมื่อ 2017-6-17 12:19:25 | แสดงโพสต์ทั้งหมด |โหมดอ่าน
อยากให้สนใจเซิฟมากกว่านี้หน่อยครับ คนมันหายลงๆทุกวันๆเพราะจีเอ็มไม่ดูแล ตอนเซิฟมีปัญหาก็บอกว่าขอบคุณคิดว่าจะเลิกเล่นกันหมด คนจะเลิกไม่ได้อยู่ที่เซิฟโดนไวรัสเลยเลิกครับ มันอยู่ที่การจัดการดูแลของจีเอ็ม อะไรบ้างที่คนอยากได้ คุณก็ตอบสนองความต้องการเขาไป กิจกรรมต่างๆแรกๆก็มีบ้าง หลังๆไม่มีเลย ยิ่งกิจกรรมวอร์นี่มันเบสิคของเกมนี้เลยนะครับ มันต้องจัดทุกครั้งที่มีวอร์คุณควรจะให้รางวัลกิจกรรมทุกครั้ง วันศุกร์ก็จำกัดไปเลยถ้าไม่มีเวลาใช้เลขเดิมไปเลย 1 3 7 8 9 10 13 15 16 17 18 อะไรก็ว่าไป แค่เข้ามาแจกรางวัล วันอาทิตย์ก็ให้ยึดเมืองเดิมทุกอาทิตย์ก็ได้แค่เข้ามาแจกของให้กิลนั้นๆ ผุ้เล่นเขาจะได้มีกะจิตกะใจเล่น คนน้อยลงไปตั้งเยอะแล้วไม่สังเกตุ หรือว่าเห็นแล้วแต่ไม่ทำอะไรครับ แพทก็ไม่ต้องกั๊กมากหรอกครับ มีไรก็อัพๆไปไม่ใช่ว่านานๆจนผู้เล่นบ่นกันเยอะๆถึงปล่อย บอสต่างๆที่อัพมาใหม่พร้อมแพท ก็ควรจะนำข้อมูลมาบ้าง มาโพสในบอร์ดหรือหน้าแฟนเพจเฟสบุ๊คก็ได้ เพื่อให้ผู้เล่นเข้ารับรู้ มีกำลังใจที่จะล่าบอสเหล่านั้น ข้อมูลเกมมันสำคัญมาก แล้วก็เรื่องบัคต่างๆ ที่แจ้งไปแล้วรับเรื่องไป ช่วยรายงานผลด้วยว่าแก้ปัญหาแล้ว พบข้อผิดพลาดจากตรงไหน ผมมาพูดเพราะอยากให้เซิฟมันรอด ผมไม่ค่อยบ่นหรอกครับจริงๆอ่ะ นี่มานั่งพิมเพราะเห็นว่าคนในเซิฟเขาบ่นกันเยอะแล้ว ช่วยใส่ใจผู้เล่นมากกว่านี้หน่อยครับ กิจกรรมถ้าไม่รู้จะจัดอะไร ก็กิจกรรมตีบอสที่ยังไม่ปล่อยให้ตีก็ได้ หรือกิจกรรมตีมอนแล้วสะสมของไปแลกกล่องสุ่มรางวัลอะไรก็ว่าไป คนเขาหวังอะไรจากคุณเยอะ ตอนทำCBTคุณทำตัวยังไง แนะนำว่าเปิดแล้วก็ทำตัวแบบนั้นครับ มันเป็นเรื่องธรรมดาที่จะเจอคำต่อว่า ตัดพ้อ แต่คุณต้องรับให้ได้ ไม่ใช่ว่าบอกจะจัดกิจกรรมคนบ่นๆ คุณไม่จัด มันไม่ได้หรอกครับแบบนี้ คุณต้องทนรับแรงกดดันให้สูง เพราะคุณเป็นจีเอ็ม เรื่องที่ผู้เล่นตำหนิ บ่น ต่อว่า มันคือข้อที่คุณควรนำไปปรับปรุง พวกเราเป็นผู้ใช้บริการ พวกเราก็อยากได้อะไรที่เราคิดว่าดี คุณอยากให้เซิฟมันอยู่รอดคุณก็ต้องบริหารให้ดี ผมมาพูดเพราะไม่อยากย้ายไปไหน จะเล่นเซิฟนี้ไปเรื่อย แต่ถ้าคุณยังไม่บริหาร ผู้เล่นคนอื่นเขาจะไปหมด ช่วยอ่านแล้วนำไปเป็นข้อคิดด้วยครับ ช่วยกันสักนิด เพื่อความสุขทั้งสองฝ่าย
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครสมาชิก

รายละเอียดเครดิต

เกี่ยวกับเว็บไซต์

สามก๊กออนไลน์ : เกมส์ออนไลน์เล่นฟรี 24 ชั่วโมง
Design By : 3kingdoms.int.th ©2016-2017

ติดตาม

• FB
  • G+
  • IG

สารบัญเว็บไซต์